นักศึกษาจากคณะดุริยางคศาสตร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม RN Open House 2020 : Rachineeburana Smart Creativity ซึ่งจัดโดย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เขต 9 ร่วมกับโรงเรียนราชินีบูรณะ
เพื่อให้ความรู้กับเกี่ยวกับการศึกษาต่อในระดับมหาวิทยาลัย, การสอบเข้าและแนะนำสาขาของคณะดุริยางคศาสตร์กับน้องๆในระดับมัธยมศึกษา ในวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2563
![](https://music.su.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/8.x19089.jpg)