![](https://music.su.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/Screen-Shot-2564-11-26-at-10.25.43.x19089.png)
Published on in ขอแสดงความยินดีกับนางสาวกนกนภา จันทร์ศิริ (น้องชมพู่) เอก Oboe สาขาการแสดงดนตรีFull resolution (1840 × 1542)
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า